Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Chốt ẩn 140 X 25 WPC Decking Board Tấm ván gỗ nhựa composite ngoài trời
| tên sản phẩm: | tấm sàn gỗ nhựa composite wpc truyền thống ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 140x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Hạt gỗ 150 X 25 WPC Sàn gỗ WPC Sàn gỗ nhựa composite
| Sự mô tả: | Tấm ván sàn WPC dập nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 150x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn WPC hạt gỗ tự nhiên rỗng Tấm ván gỗ nhựa composite 142 X 22
| Sự mô tả: | ván sàn boong WPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 142x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
60 X 40 2200mm Sàn gỗ tổng hợp Joist ép đùn Gạch lát sàn WPC Sàn chống thấm
| Sự mô tả: | dầm sàn composite WPC dầm sàn sàn cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 60x40mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Hạt gỗ tự nhiên màu xám WPC Decking Board Co đùn WPC Decking Floor
| Sự mô tả: | đồng ép đùn sàn sàn WPC |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Chống trượt 138x23 Sàn composite ngoài trời Co đùn sàn Wpc
| Tên: | Sàn gỗ composite ngoài trời đồng ép đùn ngoài trời WPC |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn Wpc hạt gỗ tự nhiên 135 X 23 Tấm ván sàn gỗ dập nổi 3D sâu
| Tên: | Tấm ván sàn nổi 3D sâu tấm ván sàn gỗ nhựa |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Ván sàn Wpc rỗng tổng hợp không thấm nước chống thấm khuôn
| Tên sản phẩm: | tấm ván sàn gỗ nhựa ngoài trời ván sàn composite wpc tấm hàng rào wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
Dập nổi 150 X 25 Bảng ván sàn WPC 3D Tấm ván sàn nhựa ngoài trời dập nổi sâu
| Tên: | Tấm ván sàn gỗ nhựa composite WPC dập nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 150x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
146 X 22 3D Composite Wpc Decking Tấm ván sàn gỗ composite ngoài trời
| Sự mô tả: | Tấm ván sàn gỗ nhựa composite WPC dập nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước: | 146x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

