Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Ván sàn gỗ nhựa 3D WPC Solid Wood Chống trơn trượt
| Sự mô tả: | Splinter free 150x25 sàn gỗ nhựa gỗ đặc truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
Sàn composite rỗng không thấm nước
| tên sản phẩm: | Nhà sản xuất ván sàn gỗ wpc ngoài trời truyền thống |
|---|---|
| Kích thước: | 146x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn gỗ composite rắn chắc thân thiện với môi trường không thấm nước 150 X 30 Tấm gỗ nhựa composite
| tên sản phẩm: | Ván sàn gỗ nhựa composite wpc rắn |
|---|---|
| Kích thước: | 100x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
150 X 25 mm Chống côn trùng Tấm ván sàn bằng nhựa tái chế ngoài trời
| tên sản phẩm: | Sàn gỗ nhựa composite ngoài trời với hệ thống buộc vô hình |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
ROSH Sàn composite ngoài trời có nắp đậy WPC Fascia Co đùn Sàn chống thấm Wpc
| tên sản phẩm: | ngoài trời rắn chắc chắn ngoài trời có nắp đậy WPC bảng kết hợp ép đùn |
|---|---|
| Kích thước: | 70x11 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn tổng hợp tái chế WPC chống thấm 100 X 25 mm
| Sự mô tả: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 100x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm chống thấm sàn tổng hợp WPC miễn phí Splinter
| Sự mô tả: | Splinter free 140x25 ván gỗ nhựa truyền thống gỗ rắn nhựa composite wpc ván sàn composite ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140X25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
ISO14001 Tấm ván sàn phức hợp có nắp Co Tấm ván sàn sân vườn bằng nhựa WPC đùn
| tên sản phẩm: | Chất lượng hàng đầu không có mảnh ghép 138x23 Sàn gỗ composite có nắp đậy sàn wpc đồng ép đùn |
|---|---|
| Kích thước: | 138x23 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Ván sàn gỗ cứng không thấm nước ép đùn
| Sự mô tả: | ván sàn WPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 142x22mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
146 X 22 WPC 3D Tấm ốp lát tổng hợp bằng nhựa Đánh bóng gỗ Dập nổi
| tên sản phẩm: | Sàn WPC nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

