Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
140 X 30 Sàn gỗ composite WPC chống thấm nước Tấm sàn nhựa ngoài trời
| Sự mô tả: | Sàn gỗ ngoài trời 140x30 wpc chống thấm nước truyền thống gỗ nhựa composite wpc ván sàn composite ng |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x30 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn ngoài trời bằng nhựa rỗng 150 X 25 WPC chống thấm nước
| Sự mô tả: | Nhà sản xuất ván wpc 150x25 chống thấm nước gỗ nhựa composite wpc composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
150 X 30 Splinter Sàn gỗ nhựa composite WPC rắn chống thấm nước miễn phí
| tên sản phẩm: | Splinter miễn phí 150x30 nhà sản xuất bảng wpc gỗ truyền thống gỗ nhựa composite wpc composite ván s |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 150x30mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
2200mm Co đùn chống thấm Sàn gỗ nhựa tổng hợp WPC rắn
| Sự mô tả: | Sàn gỗ chống thấm nước 146x22 WPC sàn đồng ép đùn wpc sàn gỗ nhựa composite Nhà sản xuất |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 146x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Chải sàn WPC Sàn gỗ 138 X23 Mm Tấm ván sàn composite có nắp đậy
| Sự mô tả: | Nhà sản xuất ván sàn gỗ nhựa composite 146x22 WPC chống thấm nước |
|---|---|
| Kích thước: | 138x23 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Anit Slip No Rot Hollow Boboard 140 X 25 Smooth Decking Boards bằng gỗ mịn
| tên sản phẩm: | Ván sàn gỗ wpc ngoài trời truyền thống |
|---|---|
| Kích thước: | 140X25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
2200mm 2900mm Tấm ván sàn nhựa composite bằng gỗ rắn 3m
| Sự mô tả: | Bảng điều khiển hàng rào wpc 150x25 chống thấm nước truyền thống gỗ nhựa composite wpc composite ván |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
30 X 40mm WPC Gỗ tổng hợp Joists Gỗ nhựa chống cháy Joists cho sàn
| Mô tả Sản phẩm: | WPC Decking Joist Gỗ nhựa Composite Decking joist Keel WPC để lắp đặt |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 30x40mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn nhựa tổng hợp gỗ WPC chống thấm nước
| Sự mô tả: | Bảng điều khiển hàng rào wpc 150x25 không thấm nước gỗ truyền thống nhựa tổng hợp wpc ván sàn compos |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
2200mm Sàn composite ngoài trời rắn chắc WPC Sàn gỗ nhựa composite
| tên sản phẩm: | Sàn WPC nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

