ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
140 X 30 Waterproof WPC คอมโพสิต Decking กระดานดาดฟ้าพลาสติกกลางแจ้ง Flooring
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 140x30 wpc พื้นกลางแจ้งไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแจ้ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x30 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 150 X 25 WPC พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวงพลาสติกพื้นระเบียงกลางแจ้ง
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 ผู้ผลิตกระดาน wpc แบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
150 X 30 Splinter Free Waterproof Solid WPC ไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตบอร์ด wpc 150x30 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ดกลาง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x30mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200mm Co Extrusion Waterproof Solid WPC ไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 146x22 WPC พื้นระเบียง co-extrusion wpc พื้นระเบียงไม้ผู้ผลิตพลาสติกคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
การแปรงพื้นไม้ WPC 138 X23 Mm Mouldproof Capped Composite Decking Boards
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 146x22 WPC พื้นระเบียงไม้ผู้ผลิตพลาสติกคอมโพสิต capped พื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Anit Slip No Rot Hollow Decking Boards 140 X 25 บอร์ดพื้นระเบียงไม้เรียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระดานระเบียงไม้ wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200 มม. 2900 มม. ไม้กระดานคอมโพสิตพื้นไม้เนื้อแข็ง 3m
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 wpc แผงรั้วไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
30 X 40mm WPC คอมโพสิตไม้ Joists ไม้ทนไฟไม้ Joists พลาสติกสำหรับ Decking
| รายละเอียดสินค้า: | WPC Decking Joist ไม้พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิต WPC keel สำหรับการติดตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 30x40mm |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
แผ่นพื้นไม้พลาสติกผสม WPC กันน้ำ
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 wpc แผงรั้วไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25มม |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
2200mm Solid Outdoor Capped Composite Decking WPC ไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

