ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ 100 X 25 WPC Decking Board แผ่นไม้พลาสติกรีไซเคิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 100x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Outdoor 135 X 25 WPC Decking Board WPC 2200mm ไม้พลาสติกคอมโพสิต Board
| คำอธิบาย: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 130x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
คลิปหนีบพื้นระเบียงพลาสติกคอมโพสิต 40 มม. อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC 8mm
| รายละเอียดสินค้า: | คลิปหนีบพื้นระเบียงพลาสติกสำหรับติดตั้งพื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
คลิปพลาสติก ตัวยึด Decking คอมโพสิตลายนูน WPC Decking Accessories ROSH
| คำอธิบาย: | คลิปหนีบพลาสติกสำหรับติดตั้งระบบซ่อน |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
ระบบการติดตั้งที่ซ่อนคลิป Decking คอมโพสิตพลาสติก WPC Decking Accessories SGS
| คำอธิบาย: | คลิปพลาสติกระบบติดตั้งที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 7mm |
สกรูเดคสแตนเลสสีเงิน WPC Decking Accessories คลิปบอร์ดคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต คลิปหนีบสแตนเลส ตัวยึดพื้นระเบียงสแตนเลสสำหรับระบบการติดตั้งที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
คลิปสแตนเลส 8 มม. อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียงสีดำ WPC ตัวยึดสแตนเลส
| คำอธิบาย: | ตัวยึดสแตนเลส คลิปหนีบสแตนเลสสำหรับระบบการติดตั้งที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
แผ่นผนัง 3D 140 X 23 3D Outdoor Extruded Fade Resistant Composite Wpc Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตนูน 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 140x23 |
| ลักษณะเฉพาะ: | กลวง |
บอร์ดคอมโพสิตพลาสติกไม้ทนไฟกันน้ำ WPC Decking 140 X 25
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระดานพื้น WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid Profile WPC Composite Decking โดย Extruded
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงพื้นไม้พลาสติกกลางแจ้ง wpc แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต wpc แผงรั้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |

