ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
การแปรงพื้น Decking Hollow Composite Decking Wpc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC กลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
No Crack Solid Composite Decking 135 X 23 แผ่นพื้นไม้คอมโพสิตพลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นไม้คอมโพสิตพลาสติก wpc ที่เป็นของแข็ง |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นไม้ธรรมชาติ WPC พื้นระเบียง 135 X 23MM 3D Wpc ผนังภายใน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นคอมโพสิตลายนูนลึก 3 มิติแผง WPC |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นผิวไม้ธรรมชาติ WPC คอมโพสิตพื้น Patio พื้นดาดฟ้าพลาสติก Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ร่วมรีด WPC พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
แผ่นกันน้ำคอมโพสิต 146 X 22 แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| รายละเอียดสินค้า: | กันน้ำ 146x22 wpc ผู้ผลิตบอร์ดไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ดกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free 150 X 25 WPC พื้นระเบียงไม้คอมโพสิตพื้นไม้พลาสติก
| คำอธิบาย: | พื้นไม้พลาสติก 150x25 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมไม้ที่เป็นของแข็งพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
150x25 WPC พื้นระเบียงพื้นระเบียงกลางแจ้งแบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิตแผง
| คำอธิบาย: | เศษไม้กลางแจ้งฟรี 150x25 แผงคอมโพสิตพลาสติกไม้แบบดั้งเดิมไม้เนื้อแข็งพลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง wpc |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x25mm |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กลางแจ้ง 140x25 WPC พื้นระเบียงไม้กระดานพลาสติกพื้นไม้กระดานต้านทานการกัดกร่อน
| คำอธิบาย: | เศษไม้กลางแจ้งฟรี 140x25 พื้นไม้กระดานไม้พลาสติกแบบดั้งเดิมไม้เนื้อแข็งพลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง wp |
|---|---|
| ขนาด: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
40 X 30 คอมโพสิต Decking Joist 4m ไม้พื้นพลาสติกคอมโพสิตกระดูกงูสำหรับการติดตั้ง
| คำอธิบาย: | WPC Decking Joist ไม้พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิต WPC keel |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 40x30mm |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
น้ำตาลแดง 146 X 22 WPC 3d ผนังแผงกระดานพลาสติกดาดฟ้ากลางแจ้งพื้นระเบียงคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3D ลึกนูนกลางแจ้งไม้พลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

