ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
พื้นระเบียงคอมโพสิตแกนกลวงรีไซเคิล 2.9M 150x25 Mm พื้นไม้พลาสติกลานดาดฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้คอมโพสิตแกนกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200mm 150 X 30 Hollow Composite Decking บอร์ด Decking สองด้านเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้คอมโพสิตแกนพลาสติกกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x30 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid 142 X 22 WPC พื้นระเบียงคอมโพสิตสีเทาแผงรั้ว Wpc กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงพื้นระเบียงไม้พลาสติกกลางแจ้ง wpc บอร์ดพื้นระเบียงคอมโพสิต wpc แผงรั้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
142 X 22 2.9m คอมโพสิตลายไม้ Decking Co Extrusion Wpc ปูพื้น Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกอัดรีดร่วมกลางแจ้ง wpc แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
138 X 23 แผ่นพื้นคอมโพสิต WPC พลาสติกกลวง Splinter Free Anit Slip
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลวงกลางแจ้ง Capped WPC คอมโพสิตพื้นระเบียง co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ระบบยึดที่ซ่อนอยู่ Hollow Wpc ไม้พื้นระเบียง WPC พื้นระเบียงกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง wpc กลางแจ้ง แผงรั้ว wpc |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
135 X 25 แผ่นรองพื้นคอมโพสิต WPC ที่ทนต่อรังสียูวีกันน้ำได้
| รายละเอียดสินค้า: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 135x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
146 X 22 WPC พื้นระเบียง Wpc แผงไม้กระดานพื้นระเบียงพลาสติกกลวงคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | ผู้ผลิตคอมโพสิตไม้พลาสติกคอมโพสิต 146x22 WPC ที่ปราศจากเสี้ยน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free Antislip Capped คอมโพสิต Decking Outdoor Hollow Wpc Hollow Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง Solid Capped WPC คอมโพสิตพื้นระเบียง co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ทนทาน 140 X 25 บอร์ดรั้ว WPC แบบดั้งเดิมแปรงพื้นระเบียงคอมโพสิต Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

