ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
100 X 25 แผ่นพื้นระเบียงพลาสติกกลวง WPC พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นคอมโพสิต WPC กลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25mm B |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 135 X 25 Hollow Composite Deck Board 2.9M Outdoor ไม้พลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตกลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
56 X 49 แผ่นปิดพื้นคอมโพสิตรูปตัว L หุ้มขอบ L Edge
| ชื่อสินค้า: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L Capped WPC L edge co-extrusion |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 56x49 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
สีน้ำตาลคลาสสิก Wpc พลาสติกพื้นระเบียงพื้นกลางแจ้ง Wpc ผนังภายนอกอาคาร 2900mm
| คำอธิบาย: | 174x21 แผงผนัง wpc คลาสสิกกลางแจ้งไม้พลาสติกคอมโพสิตผนัง Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 174x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
7 รูกลม 142 x 22 แปรงขัดพื้นคอมโพสิตที่มีฝาปิด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
135 X 25 Outdoor Hollow Composite Decking แผ่นพื้นพลาสติกแข็งแบบดั้งเดิม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตกลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
WPC พลาสติกคอมโพสิต Fascia Board 150 X 12 ขอบภายนอกภายนอก Solid
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดภายนอกที่เป็นของแข็งแบบดั้งเดิม WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด |
|---|---|
| ขนาด: | 150x12 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ความหนาแน่นสูง 138 X 23 บอร์ดดาดฟ้าคอมโพสิตที่มีฝาปิด Outdoor Co Extruded Wood Plastic Composite
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิตอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
148 X 21 วัสดุพื้นระเบียงพลาสติก Eco พลาสติกหุ้มแผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | การหุ้มคอมโพสิตแบบดั้งเดิม แผ่นผนังคอมโพสิตไม้พลาสติก Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 148x21 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงคอมโพสิตที่ทนต่อรังสียูวี 138 X 23 บอร์ดเด็คกลางแจ้งพลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

