ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
2900 มม. พื้นแข็งกันน้ำคอมโพสิตพื้นระเบียง 140x25 มม. คอมโพสิตพื้นแข็งพื้นระเบียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc ที่เป็นของแข็งกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 140x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid Outdoor 140x25mm ไม้พื้นระเบียงพลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง 140x25
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เศษไม้กลางแจ้งฟรี 140x25 ไม้กระดานปูพื้นพลาสติกแบบดั้งเดิมไม้เนื้อแข็งพลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง wpc |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid Profile Splinter ฟรีพื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต Wpc Vinyl Flooring
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้พลาสติกผสม wpc แบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
140 X 25 พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติที่เป็นของแข็ง
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC ที่เป็นของแข็งนูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 140x25 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กระดานดาดฟ้าไม้พลาสติกรีไซเคิลกลางแจ้งที่ทนต่อการขีดข่วน
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียงคอมโพสิตที่ปิดฝา |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200 มม. ไม้ธรรมชาติ 3D คอมโพสิตพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตผนัง FSC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 146x22 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Hollow Deep Embossed 3D พื้นระเบียงคอมโพสิต 146 X 22 แผ่นผนังคอมโพสิตไม้พลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
FSC 3D Wood Plastic Composite Board, Wpc Hollow Board
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียง WPC รีดร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
พื้นไม้คอมโพสิตธรรมชาติ 142 X 22 มม. พื้นไม้คอมโพสิต Mouldproof กลางแจ้ง
| ชื่อ: | พื้นระเบียง WPC อัดร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Waterproof Hollow Composite Decking 150 X 25 แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิตสีดำสังเคราะห์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้คอมโพสิตไม้พลาสติกสังเคราะห์แกนกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

