ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
3D WPC ไม้เนื้อแข็งพลาสติกไม้พื้นกันลื่น
| คำอธิบาย: | Splinter ฟรี 150x25 พื้นไม้พลาสติกไม้เนื้อแข็งแบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลาง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
พื้นระเบียงคอมโพสิตกันน้ำกลวง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตแผ่นพื้นระเบียงไม้ wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 146x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นไม้คอมโพสิตที่เป็นของแข็งที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมกันน้ำ 150 X 30 แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc ที่เป็นของแข็ง |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
150 X 25 Mm แผ่นป้องกันแมลงที่เป็นของแข็งพื้นระเบียงพลาสติกรีไซเคิลกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตแข็งพร้อมระบบยึดที่มองไม่เห็น |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ROSH Outdoor Capped คอมโพสิต Decking WPC Fascia Co Extrusion Waterproof Wpc Flooring
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ภายนอกแข็ง Capped WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 70x11 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ WPC รีไซเคิลพื้นระเบียงคอมโพสิตพื้น 100 X 25 Mm
| คำอธิบาย: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free WPC คอมโพสิตพื้นกระดานกันน้ำ
| คำอธิบาย: | กระดานพลาสติกไม้ขนาด 140x25 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิตคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ISO14001 Capped Composite Deck Boards ร่วมอัด WPC Plastic Garden Decking Boards
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เศษเสี้ยนคุณภาพสูงสุดฟรี 138x23 พื้นระเบียงคอมโพสิตที่มีฝาปิดร่วมอัดพื้นระเบียง wpc |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงไม้เนื้อแข็งอัดรีดกันน้ำ
| คำอธิบาย: | แผ่นพื้นดาดฟ้า WPC อัดรีดร่วม |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
146 X 22 WPC 3D คอมโพสิตพื้นระเบียงไม้พลาสติกแปรงลายนูน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

