ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking ] การจับคู่ 158 ผลิตภัณฑ์.
WPC แผงหุ้มภายนอกปลอดสารพิษแผ่นผนังคอมโพสิตไม้พลาสติก
| คำอธิบาย: | แผงผนังภายนอก แผ่นผนังไม้พลาสติกคอมโพสิต Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 174x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
174 X21mm Wpc Wall Cladding Interior แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิตที่ทนต่อการซีดจาง
| คำอธิบาย: | การหุ้มคอมโพสิตแบบดั้งเดิม แผ่นผนังคอมโพสิตไม้พลาสติก Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 174x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 174 X 21 มม. ผนังคลาสสิก WPC ผนังภายนอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | คลาสสิกไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc ผนังแผง wpc c ladding |
|---|---|
| ขนาด: | 174x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
รีไซเคิล 148 X 21 มม. ผนัง 3 มิติลายไม้ธรรมชาติ Wpc Wall Panels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง 3D ลึกลายไม้ลายไม้พลาสติกคอมโพสิตผนังแผงผนัง wpc แผ่นผนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 148x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Dark Coffee 2.2m 3d แผงผนังภายนอก WPC 3d Board Embossed Surface
| คำอธิบาย: | 3D ลึกลายไม้ลายไม้ไม้พลาสติกคอมโพสิตผนังแผงผนัง wpc แผ่นผนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 148x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 3D ผนังกาบ Wpc ผนังกลางแจ้งแผงไม้พลาสติกคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | กลางแจ้ง 3D ลึกลายไม้ลายไม้พลาสติกคอมโพสิตผนัง wpc c ladding |
|---|---|
| ขนาด: | 148x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ROSH 2.9M ไม้พลาสติกคอมโพสิตหุ้ม 174 X 21 Wpc ผนังแผงเฟอร์นิเจอร์กลางแจ้ง
| คำอธิบาย: | ไม้พลาสติกคอมโพสิตเฟอร์นิเจอร์กลางแจ้ง 174x21 ไม้พลาสติกคอมโพสิตผนัง Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 174x21 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
100 X 25 พื้นระเบียงกลวงคอร์คลาสสิกพื้นระเบียงคอมโพสิต 2200mm 2900mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตคลาสสิก - โปรไฟล์กลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 100X25 |
| ลักษณะเฉพาะ: | กลวง |
Custom Hollow Solid Composite Decking ผนังคลาสสิก 100X25 2200mm 2900mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตคลาสสิก - โปรไฟล์ที่เป็นของแข็ง |
|---|---|
| ขนาด: | 100X25 |
| ลักษณะเฉพาะ: | แข็ง |
148 X 21 Capped 3D Composite Decking 2.9M ไม้กันน้ำพลาสติกคอมโพสิต Cladding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3D Embossed Composite Cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 148X21 |
| การทำงาน: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, กันน้ำ, กันเชื้อรา, ทนต่อการกัดกร่อน |

