Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm ván sàn 100 X 25 WPC không thấm nước Tấm ván gỗ nhựa tái chế
| tên sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 100x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Bảng ván sàn WPC 135 X 25 WPC ngoài trời Bảng gỗ nhựa composite 2200mm
| Sự mô tả: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 130x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
40mm Composite Decking Clips Kẹp chặt WPC Phụ kiện sàn 8mm
| Mô tả Sản phẩm: | dây buộc sàn kẹp nhựa để lắp đặt sàn composite |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Kẹp nhựa Composite Decking Fastener Dập nổi Phụ kiện sàn WPC ROSH
| Sự mô tả: | Bán nóng kẹp nhựa dây buộc sàn nhựa cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Hệ thống lắp đặt ẩn Các đoạn sàn nhựa tổng hợp WPC Phụ kiện sàn SGS
| Sự mô tả: | hệ thống cài đặt ẩn kẹp nhựa |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 7mm |
Vít sàn thép không gỉ bạc Phụ kiện sàn WPC Bảng tổng hợp Clip
| Sự mô tả: | Tấm ván sàn composite bằng thép không gỉ Kẹp thép không gỉ cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Kẹp thép không gỉ 8mm Phụ kiện sàn WPC đen Chốt bằng thép không gỉ
| Sự mô tả: | Chốt thép không gỉ Kẹp thép không gỉ cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
140 X 23 Tấm ốp tường 3D ngoài trời Tấm ốp Wpc Composite chống phai màu ngoài trời
| tên sản phẩm: | Sàn composite nổi 3D |
|---|---|
| Kích thước: | 140x23 |
| Tính năng: | Rỗng |
Tấm ván composite bằng gỗ chống cháy chống thấm nước WPC Decking 140 X 25
| tên sản phẩm: | Tấm ván sàn WPC dập nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Ván sàn tổng hợp WPC cấu hình rắn bằng cách ép đùn
| Tên sản phẩm: | tấm ván sàn gỗ nhựa ngoài trời ván sàn composite wpc tấm hàng rào wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |

