Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ bordo di decking di wpc ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "bordo di decking di wpc" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Solid Profile Splinter Sàn gỗ nhựa tổng hợp Wpc Vinyl miễn phí
| Tên sản phẩm | sàn gỗ nhựa tổng hợp wpc truyền thống |
|---|---|
| Kích thước | 135x23mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ vững chắc |
Tấm ván sàn nhựa tổng hợp bằng gỗ chống tia cực tím Thân thiện với chân trần
| Tên sản phẩm | gỗ truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 140x25mm |
| Chiều dài sản phẩm | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ rỗng |
Tấm nhựa tổng hợp gỗ 3D FSC, Tấm rỗng Wpc
| Sự mô tả | sàn ván sàn WPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước | 142x22mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Hệ thống hồ sơ | Cấu hình rỗng có rãnh kẹp |
Ván sàn gỗ cứng không thấm nước ép đùn
| Sự mô tả | ván sàn WPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 142x22mm |
| Chiều dài sản phẩm | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Hệ thống hồ sơ | Cấu hình rỗng có rãnh kẹp |
Bi Color Hollow Terrace ECO Wpc Board Sàn chải bề mặt
| Sự mô tả | gỗ truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 130x25mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ rỗng |
Ván sàn gỗ nhựa 3D WPC Solid Wood Chống trơn trượt
| Sự mô tả | Splinter free 150x25 sàn gỗ nhựa gỗ đặc truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 150x25mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ vững chắc |
Sàn gỗ nhựa tổng hợp Co đùn tùy chỉnh chống côn trùng
| Tên | Splinter miễn phí 100x25 gỗ truyền thống nhựa tổng hợp ván sàn tổng hợp wpc ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 100x25mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ vững chắc |
Ván sàn Wpc rỗng tổng hợp không thấm nước chống thấm khuôn
| Tên sản phẩm | tấm ván sàn gỗ nhựa ngoài trời ván sàn composite wpc tấm hàng rào wpc |
|---|---|
| Kích thước | 142x22mm |
| Chiều dài | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
| Kiểu hồ sơ | hồ sơ rỗng |

