Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Thân thiện với môi trường 142x22 Tấm ván sàn composite có nắp đậy 4m
| Sự mô tả: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { docu |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
2,9M 40 X 25 sàn composite Joist Sàn ngoài trời bằng nhựa WPC rắn
| Sự mô tả: | composite sàn ghép nối WPC joist |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 40x40mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Co đùn sàn composite rỗng
| tên sản phẩm: | Nhà sản xuất ván sàn gỗ wpc ngoài trời truyền thống |
|---|---|
| Kích thước: | 140x30mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
25 X 49 L Tấm ván ghép hình chữ L
| tên sản phẩm: | Nắp cuối ván sàn composite hình chữ L Nắp cuối WPC L có nắp đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 25x49 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Dập nổi 50 X 50 L Tấm ván ghép hình 2200MM Tấm ốp tường bằng gỗ composite
| Tên mục: | Tấm ốp lát sàn composite hình chữ L |
|---|---|
| Kích thước mục: | 50x50 mm |
| Chiều dài mục: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Mouldproof 146 X 22 Tấm ván sàn composite có nắp đậy bằng nhựa Miễn phí
| Sự mô tả: | Splinter free 146x22 Sàn composite có nắp đồng ép đùn Bảng wpc nhà sản xuất gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 146x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
70 X 10 Gỗ tổng hợp rắn ngoài trời Fascia Ván ốp chân tường WPC truyền thống
| tên sản phẩm: | ván ốp chân tường ngoài trời rắn chắc chắn Bọc ván WPC composite FPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước: | 70x10 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Antislip 2.2M Sàn gỗ Composite Joist 40 X 25 Gạch nhựa composite bằng gỗ
| Sự mô tả: | composite sàn ghép nối WPC joist |
|---|---|
| Kích thước: | 40x25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
6 lỗ tròn 138 X 23 có nắp đánh bóng ván sàn nhựa tái chế
| tên sản phẩm: | Sàn hỗn hợp có giới hạn |
|---|---|
| Kích thước: | 138X23 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
142 X 22 Co Tấm ván sàn composite có nắp đùn
| tên sản phẩm: | Sàn hỗn hợp có giới hạn |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

