Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Tấm ốp tường 3D ngoài trời 148mm Tấm ốp gỗ nhựa tổng hợp dập nổi sâu
| Sự mô tả: | Tấm ốp tường wpc vân gỗ 3D sâu vân gỗ tấm ốp tường gỗ nhựa composite tấm ốp tường wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 148x21 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ốp 3D ngoài trời in nổi sâu WPC Sàn hạt gỗ tổng hợp
| Sự mô tả: | Tấm ốp tường wpc vân gỗ 3D sâu vân gỗ tấm ốp tường gỗ nhựa composite tấm ốp tường wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 148x21 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm Fascia tổng hợp truyền thống 96 X 12mm Tấm chống thấm WPC đùn
| tên sản phẩm: | ốp chân tường ngoài trời Ván kết hợp composite WPC truyền thống rắn chắc |
|---|---|
| Kích thước: | 96x12 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ốp tường 3D ngoài trời Sâu hạt gỗ Composite Tấm ốp Wpc
| Sự mô tả: | 3D vân gỗ nổi sâu vân gỗ tấm ốp tường nhựa composite tấm ốp tường wpc |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 148x21 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn gỗ composite tiêu chuẩn EU Anit Slip rỗng 140 X 25 Thanh gỗ nhựa
| tên sản phẩm: | Thanh sàn gỗ nhựa composite truyền thống rỗng |
|---|---|
| Kích thước: | 140X25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Kẹp nhựa 8mm không thấm nước Kẹp ván sàn Chốt composite cho hệ thống lắp đặt ẩn
| Mô tả Sản phẩm: | kẹp nhựa kẹp sàn cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
ISO9001 20 X 40mm Ốc vít sàn composite bằng thép không gỉ
| Sự mô tả: | Bán nóng kẹp nhựa dây buộc sàn nhựa cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Tấm ốp composite bằng gỗ chống phai màu 219 X 26 Tấm ốp trần WPC
| tên sản phẩm: | tấm ốp tường wpc gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước: | 219x26 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Thân thiện với môi trường 120 X 27,5 Tấm ốp composite bằng gỗ nhựa tái chế Tấm ván sàn composite tái chế
| tên sản phẩm: | tấm ốp tường bằng gỗ nhựa composite có nắp đậy wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 120x27,5 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Thân thiện với môi trường Mật độ cao Tấm ốp tường 3D bên ngoài WPC Tấm tường Composite
| Mô tả Sản phẩm: | Tấm ốp tường wpc nổi 3D sâu tấm gỗ nhựa composite Tấm ốp tường wpc tấm ốp tường |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 148x21 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

