Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Chống thấm nước 40 X 30mm Sàn gỗ composite rỗng Tấm ván sàn gỗ nhựa Composite ép đùn
| tên sản phẩm: | Joist tổng hợp |
|---|---|
| Kích thước: | 40X30 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
5 - 49,25 X 49,25 L Sàn gỗ composite Sàn gỗ nhựa có hình dạng
| tên sản phẩm: | Nắp L tổng hợp |
|---|---|
| Kích thước: | 5-49,25X49,25 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
Tấm ốp composite bằng nhựa gỗ 174 X 21 2200mm 2900mm Tấm ván sàn composite có nắp
| tên sản phẩm: | Tấm ốp tổng hợp có nắp |
|---|---|
| Kích thước: | 174X21 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
Tấm ốp tường cổ điển tổng hợp 148 X 21MM 2200mm 2900mm Wpc Sàn chống thấm
| tên sản phẩm: | Tấm ốp tổng hợp cổ điển |
|---|---|
| Kích thước: | 148X21 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
Bằng chứng thời tiết và môi trường rỗng Tấm nhựa composite ngoài trời bằng gỗ truyền thống
| tên sản phẩm: | tấm sàn gỗ nhựa composite wpc truyền thống ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 140x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm hàng rào bằng gỗ nhựa ngoài trời rỗng 142 X 22 cho tường WPC Composite
| tên sản phẩm: | tấm ván sàn gỗ nhựa ngoài trời wpc ván sàn composite wpc tấm hàng rào |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
135x23mm Sàn gỗ nhựa tổng hợp rắn truyền thống ngoài trời
| Sự mô tả: | Dọc ngoài trời miễn phí 135x23 gỗ nhựa nhà sản xuất gỗ nhựa composite truyền thống gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước: | 135x23mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ốp tường 3D Antislip 140 X 25
| Tên: | Sàn gỗ nhựa composite ngoài trời nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước: | 140x25 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn nhựa tổng hợp bằng gỗ chống tia cực tím Thân thiện với chân trần
| Tên sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x25mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
Sàn gỗ nhựa tổng hợp Co đùn tùy chỉnh chống côn trùng
| Tên: | Splinter miễn phí 100x25 gỗ truyền thống nhựa tổng hợp ván sàn tổng hợp wpc ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 100x25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |

