ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
Solid 142 X 22 WPC พื้นระเบียงคอมโพสิตสีเทาแผงรั้ว Wpc กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงพื้นระเบียงไม้พลาสติกกลางแจ้ง wpc บอร์ดพื้นระเบียงคอมโพสิต wpc แผงรั้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
138 X 23 แผ่นพื้นคอมโพสิต WPC พลาสติกกลวง Splinter Free Anit Slip
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลวงกลางแจ้ง Capped WPC คอมโพสิตพื้นระเบียง co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 140 X 25 แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิตรีไซเคิล Wpc พื้นระเบียงแบบดั้งเดิม
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 140x25 wpc พื้นระเบียงไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงกระดานกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ISO9001 146 X 22 Wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตไม้พลาสติก WPC พื้นระเบียงกลางแจ้ง
| คำอธิบาย: | ผู้ผลิตพื้นกันน้ำ 146x22 wpc แบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 150 X 25 WPC พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวงพลาสติกพื้นระเบียงกลางแจ้ง
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 ผู้ผลิตกระดาน wpc แบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
140 X 30 Waterproof WPC คอมโพสิต Decking กระดานดาดฟ้าพลาสติกกลางแจ้ง Flooring
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 140x30 wpc พื้นกลางแจ้งไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแจ้ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x30 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
แผ่นกันน้ำคอมโพสิต 146 X 22 แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| รายละเอียดสินค้า: | กันน้ำ 146x22 wpc ผู้ผลิตบอร์ดไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ดกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ WPC รีไซเคิลพื้นระเบียงคอมโพสิตพื้น 100 X 25 Mm
| คำอธิบาย: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
การแปรงพื้นไม้ WPC 138 X23 Mm Mouldproof Capped Composite Decking Boards
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 146x22 WPC พื้นระเบียงไม้ผู้ผลิตพลาสติกคอมโพสิต capped พื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200 มม. 2900 มม. ไม้กระดานคอมโพสิตพื้นไม้เนื้อแข็ง 3m
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 wpc แผงรั้วไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงคณะกรรมการกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

