ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
140 X 23 3D Embossed Wood Textruer Outdoor Wpc คอมโพสิตพื้นระเบียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 3D ลายนูน textruer กลางแจ้ง wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x23 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
แผ่นพื้นคอมโพสิต WPC แบบแข็งขนาด 140 X 25 มม. สีเทา 4 ม. แผ่นพื้นคอมโพสิตแข็ง
| ชื่อ: | กระดานพลาสติกไม้ขนาด 140x25 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิตคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียง |
|---|---|
| ขนาด: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free WPC คอมโพสิตพื้นกระดานกันน้ำ
| คำอธิบาย: | กระดานพลาสติกไม้ขนาด 140x25 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิตคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
WPC พลาสติกคอมโพสิต Fascia Board 150 X 12 ขอบภายนอกภายนอก Solid
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดภายนอกที่เป็นของแข็งแบบดั้งเดิม WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด |
|---|---|
| ขนาด: | 150x12 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free 146x22 WPC Floor Decking Co อัดไม้พลาสติกคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | Splinter free 146x22 WPC พื้นระเบียงร่วมอัด wpc พื้นระเบียงไม้ผู้ผลิตคอมโพสิตพลาสติก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นไม้คอมโพสิตที่เป็นของแข็งที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมกันน้ำ 150 X 30 แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc ที่เป็นของแข็ง |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
No Crack Solid Composite Decking 135 X 23 แผ่นพื้นไม้คอมโพสิตพลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นไม้คอมโพสิตพลาสติก wpc ที่เป็นของแข็ง |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงคอมโพสิตแกนกลวงรีไซเคิล 2.9M 150x25 Mm พื้นไม้พลาสติกลานดาดฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้คอมโพสิตแกนกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
3D Deep Embossed WPC Floor Decking แผงกลางแจ้ง 140 X 23MM Composite Board
| ชื่อ: | พื้นระเบียงคอมโพสิตนูนลึก 3 มิติ พื้นระเบียง WPC |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
142 X 22 2.9m คอมโพสิตลายไม้ Decking Co Extrusion Wpc ปูพื้น Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกอัดรีดร่วมกลางแจ้ง wpc แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

