ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
150 X 30 Splinter Free Waterproof Solid WPC ไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตบอร์ด wpc 150x30 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงบอร์ดกลาง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x30mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Outdoor Capped Wpc พื้นไม้กันน้ำไม้พลาสติกคอมโพสิตบอร์ด
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 146x22 WPC พื้นระเบียงผู้ผลิตบอร์ด wpc ต่อยอดพื้นระเบียง wpc |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ROSH Outdoor Capped คอมโพสิต Decking WPC Fascia Co Extrusion Waterproof Wpc Flooring
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ภายนอกแข็ง Capped WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 70x11 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2.9M Capped WPC Board กันน้ำกลางแจ้ง Solid Core Composite Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง Solid Capped WPC คอมโพสิตพื้นระเบียง co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นผิวไม้ธรรมชาติ WPC คอมโพสิตพื้น Patio พื้นดาดฟ้าพลาสติก Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ร่วมรีด WPC พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตพื้นระเบียง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงไม้เนื้อแข็งอัดรีดกันน้ำ
| คำอธิบาย: | แผ่นพื้นดาดฟ้า WPC อัดรีดร่วม |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
2200mm Solid Outdoor Capped Composite Decking WPC ไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free Antislip Capped คอมโพสิต Decking Outdoor Hollow Wpc Hollow Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง Solid Capped WPC คอมโพสิตพื้นระเบียง co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC ปลอดสารพิษ 135 X 23mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Splinter free 135x23 พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Splinter Free 150 X 25 WPC พื้นระเบียงไม้คอมโพสิตพื้นไม้พลาสติก
| คำอธิบาย: | พื้นไม้พลาสติก 150x25 แบบไม่มีเสี้ยนแบบดั้งเดิมไม้ที่เป็นของแข็งพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบ |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

