ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
FSC 3D Wood Plastic Composite Board, Wpc Hollow Board
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียง WPC รีดร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
96 X 12mm บอร์ดคอมโพสิต Fascia แบบดั้งเดิมที่อัดแน่นด้วย WPC Waterproof Board
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดภายนอกที่เป็นของแข็งแบบดั้งเดิม WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด |
|---|---|
| ขนาด: | 96x12 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นไม้ Wpc พื้นไม้เนื้อแข็ง 135X23 พื้นไม้กระดานคอมโพสิต 3 มิติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นดาดฟ้า WPC คอมโพสิตแบบ 3 มิติลึก |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
สกรูเดคสแตนเลสสีเงิน WPC Decking Accessories คลิปบอร์ดคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต คลิปหนีบสแตนเลส ตัวยึดพื้นระเบียงสแตนเลสสำหรับระบบการติดตั้งที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
2900 มม. พื้นแข็งกันน้ำคอมโพสิตพื้นระเบียง 140x25 มม. คอมโพสิตพื้นแข็งพื้นระเบียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc ที่เป็นของแข็งกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 140x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
150 X 25 Mm แผ่นป้องกันแมลงที่เป็นของแข็งพื้นระเบียงพลาสติกรีไซเคิลกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตแข็งพร้อมระบบยึดที่มองไม่เห็น |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงคอมโพสิตที่ทนต่อรังสียูวี 138 X 23 บอร์ดเด็คกลางแจ้งพลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
คลิปหนีบพื้นระเบียงพลาสติกคอมโพสิต 40 มม. อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC 8mm
| รายละเอียดสินค้า: | คลิปหนีบพื้นระเบียงพลาสติกสำหรับติดตั้งพื้นระเบียงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
ทนทาน 140 X 25 บอร์ดรั้ว WPC แบบดั้งเดิมแปรงพื้นระเบียงคอมโพสิต Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
135 X 25 แผ่นรองพื้นคอมโพสิต WPC ที่ทนต่อรังสียูวีกันน้ำได้
| รายละเอียดสินค้า: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 135x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

