ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
135 X 23 2900MM แผ่นพื้น WPC แบบดั้งเดิม Decking ไม้พลาสติกคอมโพสิต Floo.r
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc แบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
สีเทาลายไม้ธรรมชาติ WPC Decking Board Co Extrusion WPC Decking Floor
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียง WPC รีดร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 100 X 25 WPC Decking Board แผ่นไม้พลาสติกรีไซเคิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 100x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Outdoor 135 X 25 WPC Decking Board WPC 2200mm ไม้พลาสติกคอมโพสิต Board
| คำอธิบาย: | ไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นไม้คอมโพสิตพื้นระเบียงกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 130x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200mm Splinter Free WPC พื้นดาดฟ้าคอมโพสิต Capped Wood Wpc Decking Boards
| คำอธิบาย: | ไร้เสี้ยน 146x22 พื้นระเบียง WPC พื้นระเบียงร่วมอัด wpc แผ่นพื้นระเบียงผู้ผลิตไม้พลาสติกคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
บอร์ดคอมโพสิตพลาสติกไม้ทนไฟกันน้ำ WPC Decking 140 X 25
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระดานพื้น WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Anit Slip No Rot Hollow Decking Boards 140 X 25 บอร์ดพื้นระเบียงไม้เรียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระดานระเบียงไม้ wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 140X25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กระดานดาดฟ้าไม้พลาสติกรีไซเคิลกลางแจ้งที่ทนต่อการขีดข่วน
| คำอธิบาย: | พื้นระเบียงคอมโพสิตที่ปิดฝา |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 142x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
2200mm 150 X 30 Hollow Composite Decking บอร์ด Decking สองด้านเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้คอมโพสิตแกนพลาสติกกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x30 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Waterproof Hollow Composite Decking 150 X 25 แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิตสีดำสังเคราะห์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้คอมโพสิตไม้พลาสติกสังเคราะห์แกนกลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

