ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
6 รูกลม 138 X 23 แปรงขัดพื้นคอมโพสิตที่มีฝาปิด บอร์ดพื้นระเบียงพลาสติกรีไซเคิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด |
|---|---|
| ขนาด: | 138X23 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
56 X 49 แผ่นปิดพื้นคอมโพสิตรูปตัว L หุ้มขอบ L Edge
| ชื่อสินค้า: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L Capped WPC L edge co-extrusion |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 56x49 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
7 รูกลม 142 x 22 แปรงขัดพื้นคอมโพสิตที่มีฝาปิด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 120 X 27.5 ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบแผ่นพื้นคอมโพสิตรีไซเคิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นผนังไม้พลาสติกคอมโพสิตที่หุ้มด้วย wpc cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 120x27.5 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Dark Coffee 2.2m 3d แผงผนังภายนอก WPC 3d Board Embossed Surface
| คำอธิบาย: | 3D ลึกลายไม้ลายไม้ไม้พลาสติกคอมโพสิตผนังแผงผนัง wpc แผ่นผนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 148x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Waterproof 40 X 30mm Hollow Composite Decking Joist แผ่นไม้กระดานพลาสติกคอมโพสิต Extruded
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตงคอมโพสิต |
|---|---|
| ขนาด: | 40X30 |
| การทำงาน: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, กันน้ำ, กันเชื้อรา, ทนต่อการกัดกร่อน |
แผ่นผนัง 3D 140 X 23 3D Outdoor Extruded Fade Resistant Composite Wpc Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตนูน 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาด: | 140x23 |
| ลักษณะเฉพาะ: | กลวง |
174 X 21 แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิต 2200mm 2900mm Capped Composite Deck Boards
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หุ้มด้วยคอมโพสิตหุ้ม |
|---|---|
| ขนาด: | 174X21 |
| การทำงาน: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, กันน้ำ, กันเชื้อรา, ทนต่อการกัดกร่อน |
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC กลางแจ้ง 2900 มม.
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 140x25 wpc กระเบื้องพื้นระเบียงไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc คอมโพสิตพื้นระเบียงกระดานกลา |
|---|---|
| ขนาด: | 140x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid Profile WPC Composite Decking โดย Extruded
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงพื้นไม้พลาสติกกลางแจ้ง wpc แผ่นพื้นระเบียงคอมโพสิต wpc แผงรั้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |

