Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking board ] trận đấu 113 các sản phẩm.
6 lỗ tròn 138 X 23 có nắp đánh bóng ván sàn nhựa tái chế
| tên sản phẩm: | Sàn hỗn hợp có giới hạn |
|---|---|
| Kích thước: | 138X23 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
56 X 49 Ván sàn tổng hợp hình chữ L có nắp Ốp viền L
| Tên mục: | Tấm phủ ván sàn composite hình chữ L Nắp cuối Đùn cạnh WPC L có nắp |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 56x49 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
7 lỗ tròn 142 X 22 Tấm ván sàn tổng hợp có nắp Chải Dập nổi Tấm ván sàn nhựa
| tên sản phẩm: | Sàn hỗn hợp có giới hạn |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Thân thiện với môi trường 120 X 27,5 Tấm ốp composite bằng gỗ nhựa tái chế Tấm ván sàn composite tái chế
| tên sản phẩm: | tấm ốp tường bằng gỗ nhựa composite có nắp đậy wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 120x27,5 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Cà phê tối 2.2m Tấm tường 3d bên ngoài WPC Tấm 3d bề mặt nổi
| Sự mô tả: | Tấm ốp tường 3D vân gỗ nổi vân gỗ nhựa composite tấm ốp tường tấm ốp tường wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 148x21 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Chống thấm nước 40 X 30mm Sàn gỗ composite rỗng Tấm ván sàn gỗ nhựa Composite ép đùn
| tên sản phẩm: | Joist tổng hợp |
|---|---|
| Kích thước: | 40X30 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
140 X 23 Tấm ốp tường 3D ngoài trời Tấm ốp Wpc Composite chống phai màu ngoài trời
| tên sản phẩm: | Sàn composite nổi 3D |
|---|---|
| Kích thước: | 140x23 |
| Tính năng: | Rỗng |
Tấm ốp composite bằng nhựa gỗ 174 X 21 2200mm 2900mm Tấm ván sàn composite có nắp
| tên sản phẩm: | Tấm ốp tổng hợp có nắp |
|---|---|
| Kích thước: | 174X21 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |
Sàn composite WPC ngoài trời 2900mm
| Sự mô tả: | Tấm lát sàn 140x25 wpc chống thấm nước truyền thống gỗ nhựa composite wpc ván sàn composite ngoài tr |
|---|---|
| Kích thước: | 140x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Ván sàn tổng hợp WPC cấu hình rắn bằng cách ép đùn
| Tên sản phẩm: | tấm ván sàn gỗ nhựa ngoài trời ván sàn composite wpc tấm hàng rào wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |

