Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking board ] trận đấu 113 các sản phẩm.
Tấm nhựa tổng hợp gỗ 3D FSC, Tấm rỗng Wpc
| Sự mô tả: | sàn ván sàn WPC đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
Tấm Fascia tổng hợp truyền thống 96 X 12mm Tấm chống thấm WPC đùn
| tên sản phẩm: | ốp chân tường ngoài trời Ván kết hợp composite WPC truyền thống rắn chắc |
|---|---|
| Kích thước: | 96x12 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn gỗ cứng Wpc Sàn gỗ 135X23 Tấm nhựa tổng hợp 3D Sàn gỗ
| tên sản phẩm: | Sàn gỗ composite 3D dập nổi sâu Sàn boong WPC |
|---|---|
| Kích thước: | 135x23 |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Vít sàn thép không gỉ bạc Phụ kiện sàn WPC Bảng tổng hợp Clip
| Sự mô tả: | Tấm ván sàn composite bằng thép không gỉ Kẹp thép không gỉ cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Tấm ván sàn rắn chắc chắn cạnh chống thấm 2900MM Tấm ván sàn rắn composite 140x25 Mm
| tên sản phẩm: | ngoài trời Tấm sàn gỗ nhựa composite wpc rắn |
|---|---|
| Kích thước: | 140x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
150 X 25 mm Chống côn trùng Tấm ván sàn bằng nhựa tái chế ngoài trời
| tên sản phẩm: | Sàn gỗ nhựa composite ngoài trời với hệ thống buộc vô hình |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn composite có nắp chống tia cực tím 138 X 23 Bo ngoài trời Tấm nhựa composite
| tên sản phẩm: | Tấm ván sàn composite ngoài trời đồng ép đùn ngoài trời Tấm ván sàn gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 142x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
40mm Composite Decking Clips Kẹp chặt WPC Phụ kiện sàn 8mm
| Mô tả Sản phẩm: | dây buộc sàn kẹp nhựa để lắp đặt sàn composite |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Bền 140 X 25 Bảng hàng rào WPC truyền thống Đánh bóng sàn gỗ composite ngoài trời
| tên sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
135 X 25 WPC Composite Decking chống tia cực tím Bo mạch sàn chống thấm nước
| Mô tả Sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 135x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

