Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking board ] trận đấu 113 các sản phẩm.
135 X 23 2900MM Bảng sàn WPC truyền thống Sàn gỗ nhựa composite Floo.r
| tên sản phẩm: | sàn gỗ nhựa composite wpc truyền thống |
|---|---|
| Kích thước: | 135x23 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Hạt gỗ tự nhiên màu xám WPC Decking Board Co đùn WPC Decking Floor
| Sự mô tả: | đồng ép đùn sàn sàn WPC |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván sàn 100 X 25 WPC không thấm nước Tấm ván gỗ nhựa tái chế
| tên sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 100x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Bảng ván sàn WPC 135 X 25 WPC ngoài trời Bảng gỗ nhựa composite 2200mm
| Sự mô tả: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc composite sàn ván ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 130x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
2200mm Splinter Sàn gỗ WPC miễn phí Tấm ván sàn Wpc có nắp đậy bằng gỗ composite
| Sự mô tả: | Splinter miễn phí 146x22 Sàn sàn WPC đồng ép đùn ván sàn wpc nhà sản xuất gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 146x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ván composite bằng gỗ chống cháy chống thấm nước WPC Decking 140 X 25
| tên sản phẩm: | Tấm ván sàn WPC dập nổi 3D sâu |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x25 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Anit Slip No Rot Hollow Boboard 140 X 25 Smooth Decking Boards bằng gỗ mịn
| tên sản phẩm: | Ván sàn gỗ wpc ngoài trời truyền thống |
|---|---|
| Kích thước: | 140X25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn gỗ composite có nắp đậy chống trầy xước Tấm sàn gỗ nhựa tái chế ngoài trời
| Sự mô tả: | Sàn gỗ composite ngoài trời đồng ép đùn ngoài trời Sàn gỗ nhựa composite |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 142x22 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
2200mm 150 X 30 Sàn composite rỗng Thân thiện với môi trường Tấm ván sàn hai mặt
| tên sản phẩm: | Ván sàn gỗ nhựa lõi rỗng composite ván sàn |
|---|---|
| Kích thước: | 150x30 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Sàn composite rỗng chống thấm 150 X 25 Tấm ván sàn composite đen tổng hợp
| tên sản phẩm: | Sàn gỗ nhựa tổng hợp lõi rỗng |
|---|---|
| Kích thước: | 150x25 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |

