ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
70 X 10 Outdoor Solid Composite Wood Fascia แผ่นกระดาน WPC แบบดั้งเดิมที่เป็นของแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดภายนอกที่เป็นของแข็ง Capped WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 70x10 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
การแปรงบอร์ด Decking พลาสติกกลางแจ้งที่ทนต่อรังสี UV WPC Flooring Deck
| คำอธิบาย: | ดาดฟ้าคอมโพสิตพื้นดาดฟ้ากลางแจ้ง WPC |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
No Rot No Crack หลักฐานโรคราน้ำค้างกลางแจ้งไม้พลาสติกคอมโพสิต Decking Board
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x25 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
150X25 WPC คอมโพสิต Wpc แผ่นพื้นกลวงพร้อมระบบยึดที่ซ่อนอยู่
| ชื่อ: | พื้นระเบียง WPC นูนลึก 3 มิติ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x25 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Mouldproof 146 X 22 แผ่นปิดพื้นคอมโพสิตที่หุ้มด้วยพลาสติก Splinter Free
| คำอธิบาย: | Splinter free 146x22 แผ่นปิดพื้นคอมโพสิตที่ปิดทับด้วยแผ่น wpc ผู้ผลิตคอมโพสิตไม้พลาสติก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 142x22 Capped Composite Decking Embossing Plastic Decking Boards 4m
| คำอธิบาย: | ดาดฟ้าคอมโพสิตพื้นดาดฟ้ากลางแจ้ง WPC |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
142 X 22 Co Extruded Capped Composite Deck Boards แผ่นพื้นพลาสติกกลวง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
146 X 22 WPC พื้นระเบียง Wpc แผงไม้กระดานพื้นระเบียงพลาสติกกลวงคอมโพสิต
| คำอธิบาย: | ผู้ผลิตคอมโพสิตไม้พลาสติกคอมโพสิต 146x22 WPC ที่ปราศจากเสี้ยน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 146x22 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
กันน้ำ 135 X 25 Hollow Composite Deck Board 2.9M Outdoor ไม้พลาสติกคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นระเบียงไม้พลาสติกคอมโพสิตกลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ความหนาแน่นสูง 138 X 23 บอร์ดดาดฟ้าคอมโพสิตที่มีฝาปิด Outdoor Co Extruded Wood Plastic Composite
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง พื้นไม้พลาสติกคอมโพสิตอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |

