ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
3D WPC ไม้เนื้อแข็งพลาสติกไม้พื้นกันลื่น
| คำอธิบาย: | Splinter ฟรี 150x25 พื้นไม้พลาสติกไม้เนื้อแข็งแบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลาง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นพื้นไม้พลาสติกผสม WPC กันน้ำ
| คำอธิบาย: | กันน้ำ 150x25 wpc แผงรั้วไม้แบบดั้งเดิมพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 150x25มม |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
Co Extruded Hollow Composite Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตแผ่นพื้นระเบียงไม้ wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 140x30mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นระเบียงคอมโพสิตกันน้ำกลวง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผู้ผลิตแผ่นพื้นระเบียงไม้ wpc กลางแจ้งแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 146x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ลายนูน 50 X 50 L คอมโพสิตพื้นระเบียง 2200 มม. ไม้คอมโพสิตผนัง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L ฝาครอบมุม WPC L ที่มีฝาปิด |
|---|---|
| ขนาดรายการ: | 50x50 มม. |
| ความยาวรายการ: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
นูน 142 X 22 คอมโพสิต Fascia Board 2.9M ไม้พลาสติกคอมโพสิต Board
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดภายนอกที่เป็นของแข็ง Capped WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
ระบบยึดที่ซ่อนอยู่ Hollow Wpc ไม้พื้นระเบียง WPC พื้นระเบียงกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียง wpc กลางแจ้ง แผงรั้ว wpc |
|---|---|
| ขนาด: | 138x23 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
พื้นไม้ธรรมชาติ WPC พื้นระเบียง 135 X 23MM 3D Wpc ผนังภายใน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นพื้นคอมโพสิตลายนูนลึก 3 มิติแผง WPC |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 150x25 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
การแปรงพื้น Decking Hollow Composite Decking Wpc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC กลวงแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 100x25mm |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
Solid Profile Splinter ฟรีพื้นไม้พลาสติกคอมโพสิต Wpc Vinyl Flooring
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงไม้พลาสติกผสม wpc แบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ขนาด: | 135x23มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |

