ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
กระดานพื้น WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต WPC
-
พื้นระเบียง WPC
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตต่อยอด
-
กาบผนัง 3 มิติ
-
กาบผนังคลาสสิค
-
พื้นระเบียงคอมโพสิต 3 มิติ
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตกลวง
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตแข็ง
-
ไม้พลาสติกคอมโพสิตกาบ
-
คอมโพสิต Fascia Board
-
พื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L
-
ตงพื้นคอมโพสิต
-
อุปกรณ์เสริมพื้นระเบียง WPC
ชื่อผู้ติดต่อ :
Info
whatsapp :
+8618626070324
คำหลัก [ wpc decking board ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Capped Composite Decking Composite Co อัดพื้นระเบียง 2900mm
| ชื่อ: | พื้นระเบียงคอมโพสิตที่มีฝาปิดด้านนอกพื้นระเบียง wpc อัดร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 142x22 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
แผงหุ้ม 3D กลางแจ้งที่มีนูนลึก WPC พื้นระเบียงลายไม้คอมโพสิต
| คำอธิบาย: | 3D ลายไม้นูนลึก wpc ผนัง cladding ไม้พลาสติกคอมโพสิตผนัง wpc cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 148x21 มม. |
| ความยาวของสินค้า: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
คลิปพลาสติกกันน้ำ 8 มม. Decking Clips ตัวยึดคอมโพสิตสำหรับระบบการติดตั้งที่ซ่อนอยู่
| รายละเอียดสินค้า: | คลิปหนีบพื้นระเบียงพลาสติกสำหรับระบบการติดตั้งที่ซ่อนอยู่ |
|---|---|
| ขนาด: | 20x40mm |
| ส่วนสูง: | 8mm |
Bi Color Hollow Terrace ECO Wpc Board Decking พื้นผิวแปรง
| คำอธิบาย: | ไม้พื้นพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 130x25มม |
| ความยาว: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
ไม้กระดานพลาสติกคอมโพสิตทน UV เป็นมิตรกับเท้าเปล่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไม้พื้นพลาสติกคอมโพสิต wpc พื้นระเบียงคอมโพสิตกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 140x25มม |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 2200 มม. 2900 มม. หรือกำหนดเอง |
2200mm Composite Fascia Board 98 X 12mm แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิตกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ภายนอกแข็ง Capped WPC คอมโพสิต Fascia บอร์ด co-extrusion |
|---|---|
| ขนาด: | 98x12 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
25 X 49 L Shaped Composite Decking End Cover Co Extrusion Capped คอมโพสิต Decking
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นปิดพื้นระเบียงคอมโพสิตรูปตัว L Capped WPC L end cover co-extrusion |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 25x49 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
174 X21mm Wpc Wall Cladding Interior แผ่นไม้พลาสติกคอมโพสิตที่ทนต่อการซีดจาง
| คำอธิบาย: | การหุ้มคอมโพสิตแบบดั้งเดิม แผ่นผนังคอมโพสิตไม้พลาสติก Wpc Cladding |
|---|---|
| ขนาด: | 174x21 มม. |
| ความยาว: | 2200mm, 2900mm หรือ Customized |
100 X 25 พื้นระเบียงกลวงคอร์คลาสสิกพื้นระเบียงคอมโพสิต 2200mm 2900mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นระเบียงคอมโพสิตคลาสสิก - โปรไฟล์กลวง |
|---|---|
| ขนาด: | 100X25 |
| ลักษณะเฉพาะ: | กลวง |
70 X 11 2900mm Composite Fascia Board ไม้คอมโพสิต Fascia Sanding Brushing Embossing
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | คอมโพสิต Fascia |
|---|---|
| ขนาด: | 70X11 |
| การทำงาน: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, กันน้ำ, กันเชื้อรา, ทนต่อการกัดกร่อน |

