Tất cả sản phẩm
Người liên hệ :
Info
Whatsapp :
+8618626070324
Kewords [ wpc decking board ] trận đấu 113 các sản phẩm.
Sàn composite ngoài trời có nắp ngoài trời Composite Co đùn sàn 2900mm
| Tên: | Sàn gỗ composite ngoài trời sàn wpc đồng ép đùn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 142x22 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ốp 3D ngoài trời in nổi sâu WPC Sàn hạt gỗ tổng hợp
| Sự mô tả: | Tấm ốp tường wpc vân gỗ 3D sâu vân gỗ tấm ốp tường gỗ nhựa composite tấm ốp tường wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 148x21 mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Kẹp nhựa 8mm không thấm nước Kẹp ván sàn Chốt composite cho hệ thống lắp đặt ẩn
| Mô tả Sản phẩm: | kẹp nhựa kẹp sàn cho hệ thống lắp đặt ẩn |
|---|---|
| Kích thước: | 20x40mm |
| Chiều cao: | 8mm |
Bi Color Hollow Terrace ECO Wpc Board Sàn chải bề mặt
| Sự mô tả: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 130x25mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
Tấm ván sàn nhựa tổng hợp bằng gỗ chống tia cực tím Thân thiện với chân trần
| Tên sản phẩm: | gỗ truyền thống nhựa composite wpc ván sàn composite ván sàn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 140x25mm |
| Chiều dài sản phẩm: | 2200mm, 2900mm hoặc Tùy chỉnh |
2200mm Tấm Fascia composite 98 X 12mm Tấm gỗ nhựa composite ngoài trời
| tên sản phẩm: | ngoài trời rắn chắc chắn ngoài trời có nắp đậy WPC bảng kết hợp ép đùn |
|---|---|
| Kích thước: | 98x12 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
25 X 49 L Tấm ván ghép hình chữ L
| tên sản phẩm: | Nắp cuối ván sàn composite hình chữ L Nắp cuối WPC L có nắp đồng đùn |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm: | 25x49 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm ốp tường 174 X21mm Wpc Nội thất Tấm ốp tường bằng gỗ nhựa composite chống phai màu
| Sự mô tả: | tấm ốp composite truyền thống Tấm ốp tường bằng nhựa composite Tấm ốp tường Wpc |
|---|---|
| Kích thước: | 174x21 mm |
| Chiều dài: | 2200mm, 2900mm hoặc tùy chỉnh |
100 X 25 Sàn gỗ lõi rỗng Sàn composite cổ điển 2200mm 2900mm
| tên sản phẩm: | Sàn composite cổ điển - Cấu hình rỗng |
|---|---|
| Kích thước: | 100X25 |
| Tính năng: | Rỗng |
70 X 11 2900mm Bảng Fascia tổng hợp Gỗ tổng hợp Fascia Chà nhám Chà nhám Dập nổi
| tên sản phẩm: | Fascia tổng hợp |
|---|---|
| Kích thước: | 70X11 |
| Hàm số: | Thân thiện với môi trường, không thấm nước, chống nấm mốc, chống ăn mòn |

